Fanylebau
|
Enw: |
Lledr microfiber PU gwrth-ffrithiant cryf ar gyfer esgidiau mewnol gan ddefnyddio |
Lliw: |
Pob math o liwiau ar gyfer dewis |
|
DEUNYDDIAU: |
Microfiber, pu, tpu |
Trwch: |
0.6 mm -0.8 mm |
|
Pacio: |
Safon allforio |
Marchnad: |
Dwyrain Canol/Affrica/Asia/De America/Ewrop/Gogledd America |
|
Cais: |
Leinin esgidiau |
Nodau: |
Gwrthsefyll crafu, cyfforddus, meddal, diddos, gwrthiant tymheredd uchel |
|
Arddull: |
Ffasiynol ac cŵl |
Disgrifiadau
Lledr microfiber PU gwrth-ffrithiant cryf ar gyfer esgidiau mewnol gan ddefnyddio
Lledr microfiber PU gwrth-ffrithiant cryf ar gyfer esgidiau mewnol gan ddefnyddio
Fel y gwyddom, rhaid i wisgo esgidiau gael y traul gan rym y tu allan. Ond ni fydd ein lledr leinin esgidiau yn cael ei effeithio, gan gadw'r mewnol newydd fel o'r blaen.
Yn fyr, mae gan ein lledr leinin esgidiau wrthwynebiad gwisgo rhagorol, hyd yn oed ar ôl ei ddefnyddio a ffrithiant yn y tymor hir, nid yw'n hawdd cracio na gwisgo. Gall fod yn wydn.
Paramedrau Cynnyrch
| PEsboniad Roduct | Gwerthfawrogom |
| Alwai | Lledr microfiber PU gwrth-ffrithiant cryf ar gyfer esgidiau mewnol gan ddefnyddio |
| Ffabrig/gwead | Lledr Faux |
| Meddalwch/hyblygrwydd | Da |
| Thrwch | 0.6mm -0.8 mm |
| Lliwiff | Fras |
| Gwydnwch | Hiraethasit |
| Lled | 1.4m |
| Mhwysedd | 500g/m2 |
| Gan ddefnyddio ystod | leinin esgidiau |
Lluniau cynnyrch go iawn


Nodweddion cynnyrch
1. Cyffyrddiad meddal, teimlad cain
2. Anadlu rhagorol, amsugno lleithder, gwella gwisgo cysur
3. Gwrthiant gwisgo da ac unffurfiaeth dda
4. Gwrthfacterol a diaroglydd, hylendid da
5. Cyfradd defnyddio uchel hawdd ei thorri
Llawer o fanylion

Sefydlwyd ein cwmni yn 2017, mae ein cwmni wedi cael eu hallforio cynhyrchion i fwy na 40 o wledydd, felly, rydym yn siŵr y gallwn ddarparu cynhyrchion a gwasanaethau boddhaol i'n cleientiaid.
Mae Winiw yn mwynhau enw da yn y diwydiant lledr microfiber ac yn ymroi ei hun wrth wella technoleg yn ogystal â dylunio arddull newydd i ddiwallu anghenion amrywiol cleientiaid.

Ein un ni yn erbyn eraill


Cwestiynau Cyffredin
C: Sut alla i gael y samplau neu'r catalogau?
A: Anfon e -bost neu gwnewch alwadau ffôn gyda ni: +86-18965687670. Oherwydd ystod eang o gynhyrchion, rhowch wybod i ni eich gofynion cywir fel y gallwn addasu ar eich cyfer chi. Dywedwch wrthym eich gofyniad yn fanwl a'ch cyfeiriad, yna gallwn anfon samplau neu gatalogau am ddim maint A3 neu A4 atoch i gyfeirio atynt.
C: Beth am eich amser dosbarthu?
A: Mewn gwirionedd, 3-5 diwrnod gwaith ar gyfer samplau, 15-25 diwrnod ar gyfer cynhyrchu llanast ar ôl cadarnhau'r taliad. Hefyd yn seiliedig ar faint y gorchymyn.
C: Beth yw eich mantais?
A: (1) Pris cystadleuol
(2) Cludo Ffatri
(3) amser dosbarthu prydlon
(4) Cytundeb Sicrwydd Masnach a gwasanaethau ar ôl gwerthu 24h/7d.
C: A gaf i orchymyn prawf?
A: Ie wrth gwrs! Mae croeso i orchymyn prawf, mae'n angenrheidiol wrth ddechrau cydweithredu.
C: Ydych chi'n cefnogi cyfanwerth neu gyda stoc?
A: Mae rhai eitemau ar gael gyda stoc, nid yw rhai eitemau, pls yn cysylltu â ni i gael y manylion.
Tagiau poblogaidd: Lledr Microfiber PU Gwrth-ffrithiant Cryf ar gyfer Esgidiau Mewnol Defnyddio, Tsieina Lledr Microfiber PU Gwrth-Friction Cryf ar gyfer Esgidiau Mewnol gan ddefnyddio gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
