Fanylebau
|
Enw: |
Lledr microfiber swêd gwead meddal hawdd ei olchi ar gyfer esgidiau |
Trwch: |
0.8mm-2mm |
|
Lliwiau: |
Ar gael mewn gwahanol liwiau |
Patrymau: |
Llawer i'w ddewis |
|
Cais: |
Gallu defnyddio sneakers, esgidiau uchel, esgidiau hamdden |
Charactistics: |
Ffasiynol, unigryw, disglair |
|
Deunydd: |
Microfiber, pu, tpu |
Mantais: |
Gwasanaethau Proffesiynol+Offer Uwch |
Disgrifiadau
Lledr microfiber swêd gwead meddal hawdd ei olchi ar gyfer esgidiau
Lledr microfiber swêd gwead meddal hawdd ei olchi ar gyfer esgidiau
Yn gyntaf, mae gan ein lledr microfiber swêd esgid arwyneb swêd sy'n edrych yn naturiol, a phan fyddwch chi'n ei gyffwrdd, byddwch chi'n hoffi ei feddalwch, ac mae'n dod â theimlad cain i chi. Yn ail, mae ganddo anadlu rhagorol, amsugno lleithder, a gall wella gwisgo cysur.
Yn ogystal, mae ganddo wrthwynebiad gwisgo da ac unffurfiaeth dda. Yn fwy na hynny, mae'n hawdd ei olchi, pan fydd gan yr wyneb y smotiau. Bydd yn gyfleus iawn i lawer o bobl.
Paramedrau Cynnyrch
| PEsboniad Roduct | Gwerthfawrogom |
| Alwai | Swêd lledr microfiber am esgidiau |
| Ffabrig/gwead | Microfiber |
| Feddalwch | Da |
| Thrwch | 0.8mm-2mm |
| Lliwiff | Cyfoethog i ddewis |
| Gwydnwch | Hiraethasit |
| Lled | 1.4m |
| Mhwysedd | 500g/m2 |
| Gan ddefnyddio ystod | sneakers/esgidiau ffêr/esgidiau hamdden |
Lluniau cynnyrch go iawn





Nodweddion cynnyrch

Manylion y Cynnyrch



Amdanom ni:
Winiw yw'r prif gyflenwr proffesiynol o ledr clustogwaith lledr eco o ansawdd uchel yn Tsieina. Rydym yn cyflenwi'r ddwy gyfres stoc yn barod i'w llongio a hefyd yn cynhyrchu yn unol â'r gorchmynion arfer.
Cwestiynau Cyffredin
C: Beth yw amser y danfon?
A: Ar gyfer deunyddiau sydd ar gael mewn stoc yn barod i'w llongio, gallwn ni ddanfon mewn 1-3 diwrnod. Ar gyfer archebion personol, fel arfer 7-15 diwrnod ar ôl derbyn y blaendal.
C: A allaf gael eich catalog?
A: Oherwydd ein hystod eang o gynhyrchion, rhowch wybod i ni am eich gofynion penodol fel y gallwn addasu ein catalog ar eich cyfer chi.
C: Ble ydych chi wedi'ch lleoli?
A: Rydyn ni yn Fujian, China. Mae croeso i chi ymweld â ni.
C: Faint ydych chi'n ei godi am sampl?
A: Rydym yn cyflenwi sampl am ddim fel eich gofyniad os ydych chi'n gofalu am y gost benodol. Maint A4 Paper fel arfer (20x30 mm) ynghyd â'n cerdyn lliw. Os oes angen maint mwy arnoch i wneud eich sampl eich hun, gallwn hefyd ddarparu.
C: A allwch chi gyrraedd safonau amgylcheddol?
A: Ydym, gallwn gynhyrchu lledr artiffisial eco-gyfeillgar i chi, dim ond angen i chi ddweud wrthym eich bod yn ofyniad safon profi. Os oes gennych unrhyw broblemau neu gwestiynau, rhowch wybod i ni mewn pryd. Byddwn yn ceisio ein gorau i ddatrys y problemau a rhoi ateb boddhaol i chi.
Tagiau poblogaidd: Hawdd i'w Golchi Gwead Meddal Lledr Microfiber Suede Ar Gyfer Esgidiau, China Hawdd i'w Golchi Gwead Meddal Lledr Microfiber Suede Ar Gyfer Gwneuthurwyr Esgidiau, Cyflenwyr, Ffatri
