Fanylebau
Uchafbwynt: Ffabrig Leinio Lledr Pu Pigskin Pu, Esgidiau Ffabrig Leinin Lledr PU
|
Enw: |
Ffabrig leinin lledr pu moch brown gorau sydd ar gael ar gyfer gwneud esgidiau |
Lliw: |
Cyfoethog, gellir ei addasu |
|
DEUNYDDIAU: |
Microfiber, pu, tpu |
Trwch: |
0.6 mm, 0.7 mm, 0.8 mm |
|
Pacio: |
Safon allforio |
Marchnad: |
Dwyrain Canol/Affrica/Asia/De America/Ewrop/Gogledd America |
|
Cais: |
A ddefnyddir wrth wneud leinin esgidiau |
Charactistics: |
Gwrthsefyll crafu, cyfforddus, meddal, diddos, gwrthiant tymheredd uchel |
Disgrifiadau
Ffabrig leinin lledr pu moch brown gorau sydd ar gael ar gyfer gwneud esgidiau
Ffabrig leinin lledr pu moch brown gorau sydd ar gael ar gyfer gwneud esgidiau
Ym mywyd beunyddiol, mae gennym y sefyllfa hon fel arfer nad yw esgidiau newydd yn ffitio'n dda ac yn gwisgo traed. Pam? Mae'r rheswm yn ymwneud â deunydd leinin esgidiau. Os dewiswch fath o ledr leinin esgidiau meddal a chyffyrddus, bydd rhywbeth gwahanol.
I fod yn onest, mae gan ein lledr wrthwynebiad gwisgo rhagorol iawn, anadlu, ymwrthedd sy'n heneiddio, ymwrthedd hydrolysis ac ati. Dyma'r gorau ar gyfer gwneud leinin esgidiau. Peidiwch ag oedi cyn prynu gennym ni. Mae gennym ein ffatri ein hunain i ddarparu deunydd crai i chi o'r ansawdd uchaf.
Paramedrau Cynnyrch
| PEsboniad Roduct | Gwerthfawrogom |
| Alwai | Ffabrig leinin lledr pu moch brown gorau ar gyfer gwneud esgidiau |
| Ffabrig/gwead | Microfiber, pu, tpu |
| Meddalwch/hyblygrwydd | Da |
| Thrwch | 0.6mm-0.8 mm |
| Lliwiff | Cyfoethog i ddewis |
| Gwydnwch | Hiraethasit |
| Lled | 1.4m |
| Mhwysedd | 500g/m2 |
| Gan ddefnyddio ystod | Leinin esgidiau |
Lluniau cynnyrch go iawn



Nodweddion cynnyrch
1. Gwrthiant tymheredd da ac eiddo mecanyddol
2. Teimlo Croen Da
3. Gwrthiant sgrafelliad uchel, cryfder rhwygo, cryfder tynnol uchel.
4. Ni fydd unrhyw lygredd o gynhyrchu i'w ddefnyddio, ac mae'r perfformiad amgylcheddol yn rhagori.
Llawer o fanylion

Sefydlwyd ein cwmni yn 2017, mae ein cwmni wedi cael eu hallforio cynhyrchion i fwy na 40 o wledydd, felly, rydym yn siŵr y gallwn ddarparu cynhyrchion a gwasanaethau boddhaol i'n cleientiaid.
Mae Winiw yn mwynhau enw da yn y diwydiant lledr microfiber ac yn ymroi ei hun wrth wella technoleg yn ogystal â dylunio arddull newydd i ddiwallu anghenion amrywiol cleientiaid.



Cwestiynau Cyffredin
C: Sut i gael sampl?
A: Cysylltwch â'n Gwasanaeth Custom i gynghori eich cais manwl, byddwn yn paratoi sampl am ddim i chi. Ar gyfer y cydweithrediad tro cyntaf, byddai'r tâl postio yn ôl cyfrif y cwsmer. Ar ôl i chi osod archebion, byddwn yn anfon samplau am ddim yn ôl ein cyfrif.
C: Sut ydych chi'n rheoli ansawdd y cynhyrchion?
A: Mae gennym dîm QC proffesiynol ym mhob cam, sy'n rheoli ansawdd eich nwyddau yn dda yn ystod yr holl gynhyrchu màs tan amser cludo. Ar ben hynny, mae gennym staff gwaith cyfrifol uchel iawn. Gallwn wneud gwasanaeth archwilio i chi.
Tagiau poblogaidd: best available brown pigskin pu leather lining fabric for shoes making best available brown pigskin pu leather lining fabric for shoes making, China best available brown pigskin pu leather lining fabric for shoes making best available brown pigskin pu leather lining fabric for shoes making manufacturers, suppliers, factory
