Fanylebau
Uchafbwynt: lledr synthetig pu modurol, lledr synthetig microfiber pu, ffabrig lledr microfiber ar gyfer seddi ceir
|
Cyfansoddiad: |
Pu |
Sampl: |
A4 |
|
Cefnogi: |
Lledr microfiber |
Pwysau: |
2kg |
|
Teimlad cyffwrdd: |
Meddal |
Pilio Cryfder: |
2.5kgs/3cm |
|
Patrwm: |
Hargraffedig |
Deunydd: |
Microfiber |
Ddisgrifiad
Modurol pu synthetig ffabrig lledr microfiber ar gyfer seddi ceir
Deunydd sedd lledr modurol o ansawdd rhagorol gyda gorchuddion sedd car
Perfformiad ffiseg cynhwysfawr rhagorol:
Cyflymder lliw da;
Cryfder rhwygo, plicio a gwyro cryf;
Gwisgo wyneb uchel a gwrthiant crafu;
Ymwrthedd cemegol a thoddyddion perffaith;
Gwrthsefyll golau a melyn uchel, ymwrthedd UV;
Gwrthiant asid gwych, alcali a hydrolysis.
| Thrwch | 1.4mm |
| Lled | 137cm |
| Ardystiadau | SGS |
| Telerau Talu | T/T, D/P |
| MOQ | 200m/lliw |
| Nefnydd | Sedd car, soffa, esgidiau, dilledyn, bagiau, decoartion ac ati. |
| Lliwiff | gellir ei addasu |
| Nodwedd | Gwrthsefyll crafiad, gwrth-mildew, gwrth-ddŵr, gwrthsefyll crafu |
| Amser Cyflenwi | 15-25days |


Ni yw'r bobl y tu ôl i'r amgen lledr cynaliadwy. Rydyn ni'n creu'r hyn y mae pobl ei eisiau a'r hyn y mae'r blaned yn ei haeddu. Nid oes amheuaeth bod adnoddau natur yn gyfyngedig. Mae defnyddio yn cymryd ei doll ar ein planed. Ac mae angen ailgylchu mwy ar frys a gwastraffu llai. Felly dyna'n union beth rydyn ni'n ei wneud! Mae cryn dipyn o ledr heb ei ddefnyddio ac yn aml i fod i gael tirlenwi. Rydym yn lleihau'r broblem honno trwy ailgylchu tunnell o guddfannau lledr yn hytrach na'u gwastraffu.
Tagiau poblogaidd: Microfiber Deunydd Ffabrig Lledr Synthetig Modurol PU ar gyfer seddi ceir, Microfiber deunydd ffabrig lledr synthetig modurol pu modurol ar gyfer seddi ceir gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri
