Fanylebau
Uchafbwynt: Lledr swêd microfiber ffug meddal, lledr swêd microfiber faux car
|
Enw: |
Gwead meddal lledr swêd lledr faux lledr microfiber ar gyfer gwneud olwyn lywio ceir i dramor |
Lliw: |
Cyfoethog, gellir ei addasu |
|
DEUNYDDIAU: |
Microfiber |
Trwch: |
1.2mm |
|
Pacio: |
Safon allforio |
Marchnad: |
Dwyrain Canol/Affrica/Asia/De America/Ewrop/Gogledd America |
|
Cais: |
Bagiau, sedd car, esgidiau, soffa |
Charactistics: |
Gwrthsefyll crafu, cyfforddus, meddal, diddos, gwrthiant tymheredd uchel |
|
Arddull: |
Ffasiynol ac cŵl |
Disgrifiadau
Gwead meddal lledr swêd microfiber ffug ar gyfer gwneud olwyn llywio ceir i dramor
Gwead meddal lledr swêd lledr faux lledr microfiber ar gyfer gwneud olwyn llywio ceir i dramor
Mae ein lledr llywio ceir swêd yn dyner iawn, ac mae ganddo'r swyddogaeth o amsugno chwys. Dyma'r lledr gorau ar gyfer llyw llyw ar hyn o bryd. Mae gennym lawer o gwsmeriaid yn ei hoffi ac yn prynu sawl gwaith.
Mae gan ein lledr nodweddion amddiffyn yr amgylchedd o wrth-facteriol, gwrth-lwydni, gwrth-wyfyn, ac yn rhydd o unrhyw sylweddau niweidiol. Heblaw, mae'n feddal ac yn anadlu heb bylu.
Paramedrau Cynnyrch
| PEsboniad Roduct | Gwerthfawrogom |
| Alwai | Lledr microfiber ar gyfer car |
| Ffabrig/gwead | Microfiber |
| Meddalwch/hyblygrwydd | Da |
| Thrwch | 1.2mm |
| Lliwiff | Fras |
| Gwydnwch | Hiraethasit |
| Lled | 1.4m |
| Mhwysedd | 500g/m2 |
| Gan ddefnyddio ystod | bagiau, esgidiau, sedd car, soffa |
Lluniau cynnyrch go iawn




Nodweddion cynnyrch

Llawer o fanylion

Sefydlwyd ein cwmni yn 2017, mae ein cwmni wedi cael eu hallforio cynhyrchion i fwy na 40 o wledydd, felly, rydym yn siŵr y gallwn ddarparu cynhyrchion a gwasanaethau boddhaol i'n cleientiaid.
Mae Winiw yn mwynhau enw da yn y diwydiant lledr microfiber ac yn ymroi ei hun wrth wella technoleg yn ogystal â dylunio arddull newydd i ddiwallu anghenion amrywiol cleientiaid.

Cwestiynau Cyffredin
C: Sut i gael sampl?
A: Cysylltwch â'n Gwasanaeth Custom i gynghori eich cais manwl, byddwn yn paratoi sampl am ddim i chi. Ar gyfer y cydweithrediad tro cyntaf, byddai'r tâl postio yn ôl cyfrif y cwsmer. Ar ôl i chi osod archebion, byddwn yn anfon samplau am ddim yn ôl ein cyfrif.
C: Sut ydych chi'n rheoli ansawdd y cynhyrchion?
A: Mae gennym dîm QC proffesiynol ym mhob cam, sy'n rheoli ansawdd eich nwyddau yn dda yn ystod yr holl gynhyrchu màs tan amser cludo. Ar ben hynny, mae gennym staff gwaith cyfrifol uchel iawn. Gallwn wneud gwasanaeth archwilio i chi.
Tagiau poblogaidd: Gwead Meddal Lledr swêd microfiber faux ar gyfer gwneud olwyn lywio ceir i dramor, llestri gwead meddal lledr swêd microfiber faux ar gyfer gwneud olwyn llywio ceir i weithgynhyrchwyr dramor, cyflenwyr, ffatri
