Fanylebau
Uchafbwynt: Amnewid lledr Micro Fiber, amnewid lledr microfiber llyfn, lledr faux microfiber 500g/m2
|
Gwydnwch: |
High |
Patrwm: |
Lyfnhaith |
|
Gwead: |
Meddal |
Hyblygrwydd: |
Da |
|
Diddos: |
Ie |
Pwysau: |
500g/m2 |
|
Lled: |
1.4m |
Lliw: |
Duon |
Ddisgrifiad
Amnewid lledr ffibr micro llyfn 500g/m2
Disgrifiad o'r Cynnyrch:
Mae ein lledr faux microfiber yn amnewid lledr synthetig o ansawdd uchel ac yn lledr dynwared, sy'n berffaith ar gyfer clustogwaith, bagiau, esgidiau a nwyddau lledr eraill. Mae wedi'i wneud o ficrofibers ac mae'n 0.8mm o drwch, gan ei wneud yn ysgafn ond yn gryf ac yn wydn. Mae ganddo wrthwynebiad sgrafelliad rhagorol ac mae'n ddiddos, felly gallwch fod yn sicr y bydd yn para am amser hir. Yn ogystal, mae'n 1.4m o led ac yn pwyso 500g/m2, gan roi naws foethus a chyffyrddus iddo. Gyda'i ansawdd a'i bris uwch, ein lledr faux microfiber yw'r dewis delfrydol ar gyfer unrhyw gynnyrch lledr.
Nodweddion cynnyrch
● Torri a gwnïo yn hawdd
● Gwrthiant heneiddio rhagorol a chyflymder o ansawdd uchel
● Gwrthiant sgrafelliad
● Gosod gwastad, heb blygiadau
● Ansawdd da, gwasanaeth gwych a danfoniad cyflym
Paramedrau Technegol:
| Eiddo | Gwerthfawrogom |
|---|---|
| Ffabrig lledr synthetig | Lliw siocled Lledr microfiber swêd faux ar gyfer cyfrwyau ceffylau |
| Gwrthsefyll tân | Da |
| Hyblygrwydd | Da |
| Thrwch | 0.8mm-2mm |
| Gwrthiant cemegol | Da |
| Lliwiff | Pob lliw ar gael |
| Gwrthiant tymheredd | Da |
| Gwydnwch | High |
| Lled | 1.4m |
| Mhwysedd | 500g/m2 |
| Nyddod | Ie |
Ceisiadau:
Mae lledr faux microfiber yn ffabrig lledr synthetig, amnewidiad lledr micro-ffibr, deunydd lledr ffug sy'n hyblyg iawn, gwrthsefyll UV, gwrthsefyll tân, gwrthsefyll tymheredd ac mae ganddo wead meddal. Mae'n berffaith ar gyfer ystod eang o gymwysiadau dan do ac awyr agored, fel clustogwaith, dillad, esgidiau, bagiau, waledi, dodrefnu a thu mewn modurol. Mae hefyd yn ddelfrydol ar gyfer prosiectau crefftio a DIY. Mae lledr faux microfiber yn ddewis arall economaidd yn lle lledr go iawn ac mae'n darparu datrysiad amlbwrpas a gwydn ar gyfer llawer o wahanol ddefnyddiau.
Addasu:
Gwasanaeth wedi'i addasu ar gyfer lledr faux microfiber
Mae ein lledr faux microfiber yn lledr dynwared o ansawdd uchel wedi'i wneud o ddeunydd lledr synthetig, sy'n ysgafn ac yn feddal gyda hyblygrwydd da. Mae ganddo bwysau o 500g/m2 ac mae'n ddiddos.
Mae ein lledr faux microfiber yn berffaith ar gyfer pob math o glustogwaith a dodrefn, fel cadeiriau, soffas, bagiau, ac ati, gan ei wneud yn ddewis gwych i unrhyw brosiect. Mae hefyd yn wydn a hirhoedlog, felly gallwch chi fod yn sicr o'i ansawdd.
Cefnogaeth a Gwasanaethau:
Rydym yn cynnig cefnogaeth a gwasanaethau technegol ar gyfer lledr faux microfiber. Mae ein tîm o weithwyr proffesiynol profiadol ar gael 24/7 i helpu i ateb eich cwestiynau a datrys unrhyw faterion sydd gennych. Rydym hefyd yn darparu gwarant gynhwysfawr ar ein cynnyrch i sicrhau eich boddhad.
Tagiau poblogaidd: Lledr Micro -Ffibr Llwyth 500g/m2 Amnewid Lledr, Tsieina Llyfn 500g/m2 Micro -Ffibr Lledr Gwneuthurwyr, Cyflenwyr, Ffatri

