Fanylebau
Uchafbwynt: Ffabrig Lledr Modurol Gwrth -lwydni, Ffabrig Lledr Modurol Gwrth -ddŵr, Deunydd Clustogwaith Mewnol Car gwrth -ddŵr
|
Nodweddion: |
Nyddod |
Pecyn cludo: |
Tt |
|
Maint pecyn fesul cynnyrch uned: |
137.00cm * 25.00cm * 25.00cm |
Pwysau gros fesul cynnyrch uned: |
40.000kg |
|
Lle'r Gwreiddiol: |
Sail |
Patrwm: |
Litchi, madas, twll pin, napa, barugog, ac ati |
|
Lliw: |
Oem |
Capasiti cynhyrchu: |
1000000/M |
Ddisgrifiad
Ffabrig lledr modurol gwrth -lwydni Deunydd clustogwaith mewnol car gwrth -ddŵr
Deunydd penliniwr swêd ffug sy'n gwrthsefyll crafiad
Mae lledr microfiber winiw yn canolbwyntio ar ddarparu lledr PVC o'r radd flaenaf, lledr microfiber, rydym yn wneuthurwr lledr ffug yn Tsieina gyda phris cystadleuol a gellir defnyddio lledr PVC o ansawdd ar gyfer clustogwaith tu mewn neu ddodrefn modurol, gellir ei ddefnyddio hefyd ar gyfer morol. Felly, mae gwrthdaro, gwrthdaro, yn cael ei ddisodli, yn cael ei ddisodli, yn cael ei ddisodli, yn gallu bod yn ddi-dân. crac.
Ein manteision:
1. Mwy na 1000 o ddyluniadau, lliwiau ac arddulliau amrywiol, i chi ennill mwy.
2. Proses Gweithgynhyrchu Lledr Mwy na 10 mlynedd o brofiad.
3. Mae ansawdd uchel yn dibynnu ar gryfder corfforol da (ymwrthedd crafiad, hyblygrwydd tymheredd isel, ymwrthedd rhwygo, ymwrthedd tân a bargen hirhoedlog).
4. Lledr amgylcheddol, yn unol â'r safonau amgylcheddol Ewropeaidd newydd.
Disgrifiad o'r Cynnyrch:
| Nghais | Gorchuddion sedd car, clustogwaith modurol |
| Nghefnogaeth | Mewngofnodi |
| Materol | Pu+neilon |
| Ystod Trwch | 0.6-2.0 mm |
| Lliwia ’ | dros 80 o liwiau, hefyd yn derbyn lliwiau wedi'u haddasu |
| Cod HS | 000 |
| Lled | 137cm, 54/55 '' |
| Pecynnau | 25 m/rholio, bag poly dwbl neu wedi'i addasu |
| Danfon | 15-25 diwrnod |
| Samplant | Maint A4, yn rhad ac am ddim, casglu cludo nwyddau |
| Amser SMPLE | 1 diwrnod ar gyfer swatches lliw, 7-15 diwrnod ar gyfer sampl wedi'i haddasu |
| Telerau Talu | T/t (blaendal o 30% cyn ei gynhyrchu, cydbwysedd o 70% cyn ei gludo) |
| MOQ | 300 metr y lliw |
| Darddiad | Fujian, Tsieina |


Cwestiynau Cyffredin
C: Sut alla i gael samplau?
A: Rydym yn cynnig toriadau sampl bach yn rhad ac am ddim, tra bod cludo nwyddau yn casglu. Cysylltwch â ni i siarad amdano yn fanwl, byddwn yn anfon y samplau atoch cyn gynted â phosibl.
C: Beth yw eich MOQ?
A: Mae gennym dros 80 o liwiau a dyluniadau mewn stoc, nid oes angen MOQ ar gyfer yr eitemau hyn, mae unrhyw faint archeb ar gael.
Ar gyfer deisgns a lliwiau wedi'u haddasu, mae'r MOQ yn 300 metr y lliw. Neu gallwn drafod am rai eitemau.
C: Beth yw eich telerau talu?
A: Ein term talu yw T/T (blaendal o 30% cyn ei gynhyrchu, a balans 70% cyn ei gludo)
C: Beth yw eich amser dosbarthu?
A: Mae ein hamser dosbarthu tua 15-25 diwrnod yn ôl maint ac eitemau eich archeb.
Tagiau poblogaidd: ffabrig lledr modurol gwrth -lwydni Deunydd clustogwaith mewnol car gwrth -ddŵr, lladron lledr modurol gwrth -ledr China gweithgynhyrchwyr deunydd clustogwaith mewnol car gwrth -ddŵr, cyflenwyr, ffatri

